Announcements

Announcements (147)

Announcements

ማ ስ ታ ወ ቂ ያ

ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የቴክኖሎጂ ኢንስቲትዩት የሰዉ ሁበት ሥራ አመራር ቡድን በድጋሚ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ መስከረም 24 ቀን 2011 ዓ.ም በኤሌክትሪካልና ኮምፒውተር ሥራ መደብ ረዳት ሌክቸረር ለመቅጠር ባወጣው ማስታወቂያ መሰረት ስማችሁ ከዚህ በታች የተዘረዘረ ተወዳዳሪዎች ማክሰኞ ህዳር 04 ቀን 2011 ዓ.ም የጽሑፍ ፈተና ስለሚሰጥ ማንነትዎን የሚገልጽ መታወቂያ በመያዝ ከቀኑ በ7፡30 ሰዓት በቴክኖሎጂ ኢንስቲትዩት ኤሌክትሪካልና ኮምፒውተር ም/ት/ ከፍል ኃላፊ ቢሮ እንድትገኙ እናሳውቃለን፡፡

 

1 Desale Fentaw Nurye
2 Belay Birhanu Gibina
3 Getu Abebe Tola
4 GUYITA GUNCHATO
5 Tsegaw Alemayehu Adera
6 Robel Hayelom Asgedom
7 Shimelis Alemayehu Tilahun
8 Enchalew Enawgaw Anteneh
9 Yematawork Habtegiorgis
10 AMLAKIE TAZEB
11 Tsegazewold Kinfu Gebrie
12 Melkisa Tesfaye Yebasse
13 Getachew Yimeral Kasa
14 Mequanint Abebe Sendekie
15 TADELE MELESSE
16 ABREHAM GETACHEW
17 Melkamu Tafere Kebede
18 Bilisa Abera Enoro
19 Lisanework Teshager Kassi
20 ENIDEG AYALEW
21 Soreyi Bekele Babo
22 Tiruset Derese Tilahun
23 YEABSIRA TSIGE
24 Abiy Bekele
25 Eliase Bitew
26 Lema Idosa
27 Zelalem Gashaw
28 Abdurahman Usman
29 Merihun Nega

ማ ስ ታ ወ ቂ ያ

ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የቴክኖሎጂ ኢንስቲትዩት የሰዉ ሁበት ሥራ አመራር ቡድን በድጋሚ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ መስከረም 24 ቀን 2011 ዓ.ም በኤሌክትሪካልና ኮምፒውተር ሥራ መደብ ረዳት ሌክቸረር ለመቅጠር ባወጣው ማስታወቂያ መሰረት ስማችሁ ከዚህ በታች የተዘረዘረ ተወዳዳሪዎች ማክሰኞ ህዳር 04 ቀን 2011 ዓ.ም የጽሑፍ ፈተና ስለሚሰጥ ማንነትዎን የሚገልጽ መታወቂያ በመያዝ ከቀኑ በ7፡30 ሰዓት በቴክኖሎጂ ኢንስቲትዩት ኤሌክትሪካልና ኮምፒውተር ም/ት/ ከፍል ኃላፊ ቢሮ እንድትገኙ እናሳውቃለን፡፡

 

1 Desale Fentaw Nurye
2 Belay Birhanu Gibina
3 Getu Abebe Tola
4 GUYITA GUNCHATO
5 Tsegaw Alemayehu Adera
6 Robel Hayelom Asgedom
7 Shimelis Alemayehu Tilahun
8 Enchalew Enawgaw Anteneh
9 Yematawork Habtegiorgis
10 AMLAKIE TAZEB
11 Tsegazewold Kinfu Gebrie
12 Melkisa Tesfaye Yebasse
13 Getachew Yimeral Kasa
14 Mequanint Abebe Sendekie
15 TADELE MELESSE
16 ABREHAM GETACHEW
17 Melkamu Tafere Kebede
18 Bilisa Abera Enoro
19 Lisanework Teshager Kassi
20 ENIDEG AYALEW
21 Soreyi Bekele Babo
22 Tiruset Derese Tilahun
23 YEABSIRA TSIGE
24 Abiy Bekele
25 Eliase Bitew
26 Lema Idosa
27 Zelalem Gashaw
28 Abdurahman Usman
29 Merihun Nega

ማ ስ ታ ወ ቂ ያ

ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የቴክኖሎጂ ኢንስቲትዩት የሰዉ ሁበት ሥራ አመራር ቡድን በድጋሚ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ መስከረም 24 ቀን 2011 ዓ.ም በኤሌክትሪካልና ኮምፒውተር ሥራ መደብ ረዳት ሌክቸረር ለመቅጠር ባወጣው ማስታወቂያ መሰረት ስማችሁ ከዚህ በታች የተዘረዘረ ተወዳዳሪዎች ማክሰኞ ህዳር 04 ቀን 2011 ዓ.ም የጽሑፍ ፈተና ስለሚሰጥ ማንነትዎን የሚገልጽ መታወቂያ በመያዝ ከቀኑ በ7፡30 ሰዓት በቴክኖሎጂ ኢንስቲትዩት ኤሌክትሪካልና ኮምፒውተር ም/ት/ ከፍል ኃላፊ ቢሮ እንድትገኙ እናሳውቃለን፡፡

 

1 Desale Fentaw Nurye
2 Belay Birhanu Gibina
3 Getu Abebe Tola
4 GUYITA GUNCHATO
5 Tsegaw Alemayehu Adera
6 Robel Hayelom Asgedom
7 Shimelis Alemayehu Tilahun
8 Enchalew Enawgaw Anteneh
9 Yematawork Habtegiorgis
10 AMLAKIE TAZEB
11 Tsegazewold Kinfu Gebrie
12 Melkisa Tesfaye Yebasse
13 Getachew Yimeral Kasa
14 Mequanint Abebe Sendekie
15 TADELE MELESSE
16 ABREHAM GETACHEW
17 Melkamu Tafere Kebede
18 Bilisa Abera Enoro
19 Lisanework Teshager Kassi
20 ENIDEG AYALEW
21 Soreyi Bekele Babo
22 Tiruset Derese Tilahun
23 YEABSIRA TSIGE
24 Abiy Bekele
25 Eliase Bitew
26 Lema Idosa
27 Zelalem Gashaw
28 Abdurahman Usman
29 Merihun Nega

ማስታወቂያ

የሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ 2011 .ም አዲስ የተመደባችሁ ተማሪዎች የመግቢያ ጊዜ ጥቅምት 15 እና 16/2011 .ም መሆኑን ይገልጻል፡፡

ምዝገባቦታ

  • Ø   Other Agriculture & Natural Science የተመደባችሁ በግብርና ኮሌጅ
  • Ø   Natural & Computational Science, Social Science & Humanities, Law, Veterinary Medicine, Teacher Education in Natural Science , Teacher Education in Social Science, Nation Nationalities Language  የተመደባችሁ በዋናው ግቢ
  • Ø  በ Engineering Science, Textile Engineering, Computer Science የተመደባችሁ በቴክኖሎጂ ኢንስቲቱዩት ግቢ
  • Ø   Medicine, Other Health Science, Public Health officer, የተመደባችሁ በህክምናና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ
  • Ø   Business & Economics የተመደባችሁ በይርጋለም አዋዳ ካምፓስ  መሆኑን አውቃችሁ በተጠቀሰው ቦታ በመገኘት መመዝገብ የምትችሉ መሆኑን እናሳውቃለን፡፡

ማሳሰቢያ

ተማሪዎች ወደ ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ ስትመጡ

1.  የመስናዶ ፈተና ያለፋችሁበት ሰርተፍኬት

2.  9-12ክፍልትራንስክርቢት

3.  10ኛ ክፍል ያለፋችሁበት ሰርተፍኬት

4.  የሌሊትአልባሳት

5.  4 ጉርድፎቶግራፍ

በመያዝ መምጣት የሚጠበቅባችሁ መሆኑን እያሳሰብን፤የመግቢያ ጊዜ በተጠቀሰው ቀን ብቻ መሆኑን አውቃችሁ ከተጠቀሰው ቀን በፊትም ሆነ በኃላ የሚመጣ ተማሪ የማናስተናግድ መሆኑን በጥብቅ እናሳውቃለን፡፡

     

 የሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ  ሬጅስትራር እና አልሙኒ ጉዳዮች ዳይሬክቶሬት

hu call

ለነባር ተማሪዎች የመግቢያ ጊዜ ጥቅምት 07- 09/2011 ዓ.ም ሲሆን በሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ በ2011 ዓ.ም አዲስ የተመደባችሁ ተማሪዎች የመግቢያ ጊዜ ጥቅምት 15 እና 16/2011 ዓ.ም መሆኑን እንገልፃለን፡፡

የሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ ሬጅስትራር እና አልሙኒ ጉዳዮች ዳይሬክቶሬት

ማስታወቂያ

ለሀዋሳ ዩኒቨርስቲ የመደበኛው ፕሮግራም የቅድመ ምረቃ (Undergraduate) ተማሪዎች በሙሉ

የሀዋሳ ዩኒቨርስቲ 2011 ዓ.ም የትምህርት ዘመን የመጀመርያ ሴሚስተር ምዝገባ ጥቅምት 01-02/2011 ዓ.ም የሚከናወን መሆኑን አሳውቀን እንደነበረ ይታወቃል። ይሁን እንጂ የምዝገባ ጊዜው ላልተወሰነ ጊዜ ማራዘም በማስፈለጉ የምዝገባ ጊዜው የተራዘመ መሆኑን እናሳውቃለን።

ሀዋሳ ዩኒቨርስቲ ሬጅስትራርና አልሙኒ ጉዳዮች ዳይሬክቶሬት

HU call 2

የሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ ነባር ተማሪዎች የመግቢያ ጊዜ ጥቅምት 01እና 02/2011 ዓ.ም ሲሆን በሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ በ2011 ዓ.ም አዲስ የሚመደቡ ተማሪዎች የመግቢያ ጊዜ ወደፊት የሚገለፅ ይሆናል።
 
የሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ  ሬጅስትራር እና አልሙኒ ጉዳዮች ዳይሬክቶሬት

ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ ተክኖሎጂ ኢንስቲትዩት የሰው ሀብት ሥራ አመራር በድን በአዲሰ ዘመን ጋዜጣ ነሐሴ 6 ቀን 2010 ዓ.ም ረዳት ሌክቸረሮችን አወዳድሮ ለመቅጠር በወጣው ማሰታወቂያ መሠረት ከዚህ በታች ስማችሁ የተዘረዘረ ተወዳዳሪዎች ረብዕ መስከረም 23 ቀን 2011 ዓ.ም የጽሑፍ ፈተና ስለሚሰጥ ማንነትዎን የሚገልጽ መታወቂያ በመያዝ ከጠዋቱ 3:00 ሰዓት በቴክኖሎጂ ኢንስቲትዩት ሰው ሀብት ሥራ አመራር ቡድን ቢሮ ቁጥር 106 አንድተገኙ እናሳውቃለን፡፡ 

No.

Name

Department

1

ABDILKADIR RABANA BASHIR

CoTM

2

ABENAT KEBEDE

CoTM

3

ABERASH HAILU BEKELE

CoTM

4

ABIY ADERAW MIHRETU

CoTM

5

AMANUEL AGEGNEHU WOLLA

CoTM

6

ASHETE KAFANI BULTO

CoTM

7

ASTER KASAHUN AYELE

CoTM

8

BEMNET YIMER MANAYE

CoTM

9

BEREKET TESFAYE WORKINEH

CoTM

10

CHALA WEDAJO

CoTM

11

DEJENE MENGESHA GELAW

CoTM

12

EMNET TESFAYE TANTO

CoTM

13

ENDALKACHEW GETA

CoTM

14

FELEKE MACHE MANDOYE

CoTM

15

FITSUM YITAGESSU SEIFU

CoTM

16

GENET FEKADU

CoTM

17

GIZAW DERESE

CoTM

18

HABTAMU DIGAFE MEKONEN

CoTM

19

HANA FANTAHUN

CoTM

20

HAWI DURESSA REGASA

CoTM

21

HEWAN GIDEY HAGOS

CoTM

22

JEMAL MOHAMMED HUSSEN

CoTM

23

JEMAL SEID

CoTM

24

KUMNEGER FELEKE SEYUM

CoTM

25

LELISE BIRHANU DERESA

CoTM

26

LEMMA YOHANNES YANEBO

CoTM

27

LIMENACHEW SHIMELIS ADEMASU

CoTM

28

MELAKU AREDA

CoTM

29

MENBERE YOHANES

CoTM

30

METI SENBATA ESATA

CoTM

31

MIHRET DANIEL

CoTM

32

MINTESNOT MENGESHA TIBA

CoTM

33

MULUKEN MNUYE WORKU

CoTM

34

ROBE DANBI DELA

CoTM

35

SENAYT BIRHANE

CoTM

36

TAFESSE TABOTA BARASSA

CoTM

37

TEFERA GETIE

CoTM

38

WONDIMAGEN GEBEYEHU GANEBO

CoTM

39

YANET G/WOLD CHERINET

CoTM

40

YEMISRACH TADELE KETI

CoTM

41

YOHANNES SHEMELES ASRAT

CoTM

42

ZEYNU AWOL ARABU

CoTM

43

MARIYA OUMER HASSEN

CoTM  *

44

MEAZAYE DEGIF ENGDAWORK

CoTM *

45

AMIRA KAMIL

CoTM   *

 

* FEMALE APPLICANTS FROM HU- IOT-COTM GRADUATES OF 2010

No.

Name of candidates

Department

1

Selamawit Kassaye

Electromechanical Engineering

2

yohannis G/marryam

Electromechanical Engineering

3

Beley Eshetu

Electromechanical Engineering

4

Amanuel Mihiret

Electromechanical Engineering

5

Abdessa Raggassa

Electromechanical Engineering

6

Tamirat Shewamar

Electromechanical Engineering

7

Denekew Ejigu

Electromechanical Engineering

8

Abenezer Bedilu

Electromechanical Engineering

9

Minilik Birhanu

Electromechanical Engineering

10

Amensisa Wirtu

Electromechanical Engineering

11

Moa Tariku

Electromechanical Engineering

12

Honealem Tezera

Electromechanical Engineering

13

Addisu Asres

Electromechanical Engineering

14

Negash Negatu

Electromechanical Engineering

15

Dawit Lemma

Electromechanical Engineering

16

Henok Tesfaselassie

Electromechanical Engineering

17

natnael aman

Electromechanical Engineering

18

Ashenfi Endale

Electromechanical Engineering

19

Daniel Yemane

Electromechanical Engineering

20

Amanuel Atklty

Electromechanical Engineering

21

Getnet Assefa

Electromechanical Engineering

22

Hailemariam Alemu

Electromechanical Engineering

23

Fikremariyam Mulugeta

Electromechanical Engineering

24

Abdul Gilal Mohammed

Electromechanical Engineering

25

Abenezer Asfaw

Electromechanical Engineering

26

Samuel Tolosa

Electromechanical Engineering

27

Tsegaw Minyilshewa

Electromechanical Engineering

28

Surafel Abay

Electromechanical Engineering

29

Natnael Aman

Electromechanical Engineering

30

Sewunet Wondimu

Electromechanical Engineering

31

Abayneh Tomas

Electromechanical Engineering

32

AberaTolossa

Electromechanical Engineering

33

Redeit Assefa

Electromechanical Engineering

34

Negasi W/mariyam

Electromechanical Engineering

35

Bisrat Solomon

Electromechanical Engineering

36

Asmamaw Getachew

Electromechanical Engineering

37

Fetene Kejela

Electromechanical Engineering

38

Duresa Daniel

Electromechanical Engineering

39

Kidus Amanuel

Electromechanical Engineering

40

Yonas Mamo

Electromechanical Engineering

41

Abram Getachew

Electromechanical Engineering

42

Mulugeta Fekadu

Electromechanical Engineering

43

Addisie Gietie

Electromechanical Engineering

44

Samel Mekonn

Electromechanical Engineering

45

Natnael Esubalew

Electromechanical Engineering

     

ለ ERA 2011  ለተመረጣችሁ አመልካቾች በሙሉ

የመመዝገቢያ  ጊዜ 24/01/11 እስከ 25/01/11 ዓ.ም በሥራ ሰዓት ሲሆን ተቀባይነት ያገኘ ተማሪ የመጀመርያ ዲግሪ ከተማረበት ዩኒቨርሲቲ “Official Transcript”  ሳያስልክ መመዝገብ የማይችል መሆኑን በጥብቅ እናሳውቃለን።

ውጤቱ  ላይ ቅሬታ ያለው አመልካች ከቀን 14/01/11 እስከ 15/01/11 ዓ.ም በሲቪል ምህንድስና ት/ክፍል ቀርቦ ማመልከት ይችላል።

 


 

You can find list of accepted and waiting applicants here.

  1. Geotechnical_Addmision_list
  2. Road_and_Transport_Engineering_Addmision_list
  3. Geotechnical_Addmision_list
  4. Hydraulic_Engineering_Addmision_list
  5. Structure_Addmision_list
  6. COTM_Addmision_list

 

 

ERA አስተባባሪ

 

Page 1 of 11

Newsletter

Make sure you dont miss interesting happenings by joining our newsletter program.

Contact us

Armaye Assefa
Director, Corporate Communication & Marketing Directorate

  • Phone: +251462200341/+251462209331/+251462212720

Connect with us

We're on Social Networks.
Follow us & get in touch.